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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Ikulu, Chamwino.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan kesho tarehe 28 Machi, 2021 atapokea taarifa za Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) za mwaka wa fedha 2019/20 na taarifa ya Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) ya mwaka 2019/20.
Hafla ya kupokea taarifa hizo itafanyika Ikulu, Chamwino Mkoani Dodoma na tukio hilo litarushwa moja kwa moja na vyombo vya habari vya redio, televisheni na mitandao kuanzia saa 4:00 asubuhi.


Gerson Msigwa
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, IKULU
Chamwino
27 Machi, 2021
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